ตอบปัญหา ฮวงจุ้ย ดวงจีน ฤกษ์ยาม โปรแกรม > ฮวงจุ้ย สิ่งศักดิ์สิทธิ์

รวมกระทู้ : ไฉ่ซิ้งเอี้ย เทพเจ้าแห่งโชคลาภ

(1/6) > >>

toni:
สวัสดีครับ

กำลังจะเริ่มทำการปรับปรุงบ้านใหม่ครั้งใหญ่ ปัจจุบันเลยย้ายมาเช่าอพาร์ทเม็นต์อยู่
โดยวางแผนจะเริ่มก่อสร้างในช่วงปลายเดือนก.พ.
ปีนี้ถ้าจะไหว้เทพเจ้าไฉ่ซิ้งเอี้ย ไม่ทราบว่าควรกลับไปไหว้ที่บ้านเหมือนปีที่แล้ว หรือ
ไหว้ที่อพาร์ทเม็นต์ที่มาเช่าอยู่จะเหมาะสมกว่าครับ

ขอบคุณครับ
โทนี่

fengshui:
หากสะดวกไหว้ที่บ้าน จะดีกว่าครับ

sernsunsarn123:
เราต้องไหว้ทั้ง 2 องค์เลยหรือเปล่าค่ะ

sernsunsarn123:
เทพเจ้าแห่งโชคลาภ ไฉ่ซิ้งเอี๊ย นะค่ะ

fengshui:
ไหว้ทั้ง 2 องค์เลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version