20 เม.ย. , 2024, 02:36:43 pm

Author Topic: หนังสือที่ต้องการให้ชมรมจัดพิมพ์ครับ  (Read 7374 times)

Thanuts

• Newbie
  • *
ต้องการให้ทางชมรมจัดพิมพ์หนังสือปฏิบัติการแก้ไขฮวงจุ๊ย โดยรวบรวมปัญหาและการแก้ไขในกรณีพบสิ่งไม่ดีต่างๆ ทางฮวงจุ๊ย พร้อมคำแนะนำต่างๆ ที่สามารถนำมาฝึกปฏิบัติให้ชำนาญได้และอาจมี กรณีตัวอย่าง กรณีศึกษาต่างๆ หลายๆ case ซึ่งสามรถพบได้ในที่อยู่อาศัยโดยทั่วไปครับ..ขอบพระคุณครับ 

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
เป็นประเด็นที่น่าสนใจครับ
จะนำเสนอให้ท่านอาจารย์ทราบครับ

ในช่วงนี้ ขอให้ทุกท่านที่มีประสบการณ์ด้านต่าง ๆ ช่วยนำเสนอเข้ามาครับ
เป็นวิทยาทานกับทุกคนที่ศึกษาครับ