28 มี.ค. , 2024, 02:16:45 pm

Author Topic: เรียนสอบถาม หลังการรับเหรียญปรับดวงครับ  (Read 10501 times)

adimba6

• Newbie
  • *
จะขอเรียนสอบถาม หลังการรับเหรียญปรับดวงครับ
1. หลังได้รับมอบเหรียญแล้ว จะเกิดการเปลี่ยนแปลงของดวงชะตาในระยะเวลาเท่าใดครับ ไม่ทราบมีประมาณการหรือสถิติเกี่ยวกับเรื่องนี้หรือไม่ครับ
2. มีข้อห้ามอะไรบ้างครับหลังมอบเหรียญแล้ว เช่น ห้ามไปงานศพ หรือ ห้ามรับน้ำมนต์

ขอบคุณมากครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
บทความที่หายไป + เขียนเพิ่มเติมใหม่

http://www.fengshuitown.com/fengshui/fengshui-coin.htm

adimba6

• Newbie
  • *
ขอโทษครับ ผมเปิดลิงก์ดูไม่ได้ครับ

fengshui

ลองดูอีกทีครับ เปิดได้แล้ว

adimba6

• Newbie
  • *
เปิดได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

fengshui

ยินดีครับ

adimba6

• Newbie
  • *
รบกวนสอบถามเพิ่มเติมครับ ในกรณีที่เราห้อยเหรียญปรับดวง ร่วมกับพระ แล้วเราต้องสวดคาถาบูชาพระที่ห้อยทุกวัน โดยต้องเอาพระมากำไว้ในมือขณะสวดคาถา จะมีผลต่อเหรียญปรับดวง ที่เป็นเหรียญที่มอบจากคนทั่วไป หรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ

fengshui

แล้วแต่พลังจิตของผู้มอบครับ
แต่โดยปกติแล้ว ไหว้พระธรรมดาทั่วไป ไม่มีปัญหาครับ

adimba6

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากครับ

fengshui

ยินดีครับ