19 เม.ย. , 2024, 10:18:36 pm

Author Topic: สอบถามเรื่องเหรียญปรับดวงชะตาครับ  (Read 3876 times)

kcboy_th

• Newbie
  • *
ได้ทำการใช้บริการดูดวงกับทางชมรม ปรากฏว่าต้องรับเหรียญ 4 เหรียญ ซึ่งแต่ละเหรียญต้องหาผู้มอบเหรียญ 4 คน ซึ่งผมหาคนที่มอบเหรียญให้ไม่ได้เลย (ไม่มีคนที่มีอายุตามเกณฑ์) ผมสามารถนำเหรียญไปให้พระที่นับถือกันที่ได้บวชเรียนมานานเป็นเจ้าอาวาสวัด นั่งทำการแผ่บารมีใส่เหรียญได้หรือเปล่าครับ แล้วรับมอบเหรียญตามฤกษ์
ขอบคุณครับ
ศิษย์รุ่น 32

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ได้ หากพระรูปนั้น อายุตามเกณฑ์ของเหรียญนั้น ๆ ครับ

ให้ลองสอบถามเพื่อน ๆ ที่มาเรียน บุคคลในสำนักงานมีญาติ พี่น้อง ฯลฯ
หากไม่ได้อีก ให้โทรสอบถามได้ที่คุณพลกฤต 02-438-6298