19 เม.ย. , 2024, 12:48:52 pm

Author Topic: สั่งซื้ออุปกรณ์ แผ่นฮก ลก ซิ่ว นานแล้วแต่ยังไม่ได้รับช่วยติดต่อกลับด้วย  (Read 7119 times)

teetad

• Newbie
  • *
ผมธีทัต เตชะวัฒนสิน หมายเลขสมาชิกเลขที่ 3224 สั่งซื้ออุปกรณ์ หนังสือ แผ่นซีดี แผ่น ฮก ลก ซิ่ว ไป ได้รับอุปกรณ์อื่นครบถ้วน ขาดแต่
แผ่นฮก ลก ซิ่ว ยังไม่ได้รับเลยครับ โทรไปเบอร์ 02-2349358 ไม่มีคนรับสาย ของสั่งไปนานมากแล้วครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ได้ให้เจ้าหน้าที่ตรวจสอบ และโทรกลับแล้วครับ

แต่เบอร์นี้ ที่ผ่านมาไม่มีปัญหาในการติดต่อครับ