16 เม.ย. , 2024, 12:18:55 pm

Author Topic: พบปัญหาเกี่ยวกับ โปรแกรม Sinsae Version 2.0 ครับ  (Read 6084 times)

paitee

• Newbie
  • *
รบกวน ลุงๆ อาๆ ช่วยเหลือทีนะครับ

คืิอคุณพ่อผม ซื้อแผ่น CD Sinsae v2.0  มาตอนแรกก็ใช้ได้ปกติ
พอผ่านไปผมกลับใช้งานไม่ได้ พอ run ตัวโปรแกรมขึ้นมา
มันก้อขึ้น windows ตามปกติที ใส่ Product Key เข้าไปแล้ว

มันขึ้น windows แบบนี้อะครับ

Jo

• Global Moderator
  • Full Member
Error ตามรูปเกิดจากไฟล์ระบบบางตัวใน Windows เสียครับ ทำให้โปรแกรมทำงานไม่ได้

ให้ทดลองเอาแผ่นโปรแกรมไปเปิดที่คอมฯ เครื่องอื่นดูอีกครั้ง หากสามารถทำงานได้แสดงว่าไม่ได้มีปัญหาที่แผ่น แต่เป็นที่ OS Windows เครื่องนั้น วิธีแก้ไขอาจต้องลง Windows ใหม่ครับ