27 เม.ย. , 2024, 02:30:58 pm

Author Topic: อยากเรียนเกี่ยวกับฮวงจุ้ยสุสาน  (Read 6509 times)

ptletk

• Guest
อยากเรียนเกี่ยวกับฮวงจุ้ยสุสาน ไม่ทราบว่าจะมีการเปิดสอนหรือป่าวครับ และถ้าจะไปทัศนะศึกษาสุสานฮูลิน จะต้องทำอย่างไรครับ หรือจะต้องมีค่าใช้จ่ายยังไงครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
จะอยู่ใน ชม.เรียนอยู่แล้วครับ  รวมทั้งการทิศนศึกษาสุสาน ที่สระบุรี

ศึกษาด้วยตนเองเป็นพื้นฐานก่อน

มหัศจรรย์แห่งสุสาน
http://www.fengshuitown.com/tools-download/fengshui-dvd.htm

ptletk

• Guest
DVD แผ่นนั้นผมซื้อมาศึกษาด้วยตนเองแล้วครับ ผมไม่ได้เรียนกับชมรมแต่แรก เคยโทรไปถามทางเจ้าหน้าที่เค้าบอกว่า ที่ชมรมมีสอน 7 ขั้น จะต้องเริ่มเรียนตั้งแต่ขั้น 1 ไปเรื่อยๆ
ไม่ทราบว่า ผมสามารถไปทัศนศึกษาสุสานด้วยตนเองได้หรือป่าวครับ หรือว่าจะต้องลงเรียนและไปกับทางชมรมเท่านั้น
แล้วเรื่องสุสาน นี่อยู่ในหลักสูตรขั้นไหนครับ

ด้วยความนับถือ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ทัศนศึกษาจะอยู่ในชั้นเรียน ตั้งแต่ขั้นพื้นฐานครับ ต้องลงเรียนตามลำดับขั้นครับ