28 มี.ค. , 2024, 03:34:13 pm

Author Topic: อยากให้ทางอาจารย์ออกหนังสือ จัดบ้านตามหลักฮวงจุ้ยยุค9  (Read 8978 times)

prakit

• Newbie
  • *
เมื่อไรจะทำ จัดบ้านตามหลักฮวงจุ้ยยุค9 ครับ เวลา10ปีที่เหลือผมรู้สึกว่ามันไม่นานแล้ว ถ้าตีพิมพ์แล้วการแก้ไขข้อผิดพลาดจะได้มีผู้ช่วยตรวจทาน เอาไปใช้จะได้มีปัญหาน้อย และถ้าจะสร้างบ้านจะได้ออกแบบบ้านเผื่อไปเลยครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
การจัดทำหนังสือแต่ละเล่มใช้ทุนมาก หลายแสนบาท
การจัดทำนหนังสือสำหรับความต้องการอนาคต ที่ยังไม่เป็นที่ต้องการในขณะนี้ มีความเสี่ยงสูงมาก คือ ทุนจม

ตอนนี้อีก 13 ปีจึงจะเป็นยุค 9
คงต้องรอใกล้ ๆ ยุค 9 มากกว่านี้ครับ สัก 2 ปีล่วงหน้าครับ

ขอบคุณครับที่ให้คำแนะนำ