16 เม.ย. , 2024, 01:52:55 pm

Author Topic: วัน 4 เสื่อม ต่างกับวัน4 เสื่อมที่ตรงกับวันเทียงอิกกุ้ยยิ้ง(เทพอุปถัมภ์)อย่างไร  (Read 6935 times)

JP

• Newbie
  • *
ขอเรียนถามว่าวัน 4 เสื่อม ต่างกับวัน 4 เสื่อมที่ตรงกับวันเทียงอิกกุ้ยยิ้ง (เทพอุปถัมภ์) อย่างไร มีผลดีผลเสียต่างกันหรือไม่คะ ขอขอบคุณที่ให้ความรู้เป็นวิทยาทานค่ะ ขอบคุณค่ะ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ขออภัย ได้ตอบคำถามนี้ไปแล้ว

แต่ไม่ขึ้นคำตอบ จึงขอตอบใหม่
------------------------------------------

ไม่ว่าฤกษ์ดีอย่างไร หากลงวัน 4 สิ้น สูญ เสื่อม  บทบาทที่ดีล้วนลดลงครับ

ตามที่ระบุในหนังสือ จะบอกอยู่แล้วว่า เหมาะทำการเรื่องรื้อ ทุบทำลาย ทำบุญ
« Last Edit: 03 ก.ย. , 2012, 01:17:59 pm by fengshui »

JP

• Newbie
  • *
ขอขอบพระคุณอย่างยิ่งที่ให้ข้อมูล ขอแบ่งปันประสบการร์ค่ะ ดิฉันขอให้คำยืนยันว่าเป็นจริงตามข้อมูลท่าน รอคำตอบแต่ไม่ได้รับ ก็เลยยืนกรานจะไปทำธุระกรรมทางการเงินตามวันนัด เมื่อไปลงนามในสัญญาวันเสื่อมแต่มีเทพอุปถัมภ์ก็ยังคลาดเคลื่อน เปลี่ยนแปลงไม่ตามกำหนด ถูกยกเลิกภายหลัง แต่ในที่สุดดิฉันก็ได้พยายามติดต่อกับธนาคารอื่นจนสำเร็จลุล่วงแล้วค่ะ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ (โชคดีที่ทำการวันที่มีเทพอุปถัมภ์ ถึงจะล่าช้า แต่ก็ยังสำเร็จ แต่ก็ลุ้นมากหน่อยค่ะ) กราบขอบพระคุณอีกครั้งและขอให้ท่านและทีมงานมีความสุข สมหวังทุกประการในสิ่งดี ๆ ค่ะ