19 เม.ย. , 2024, 12:09:35 am

Author Topic: อยากให้เพิ่มข้อมูลในปฏิทินเล่มเล็กในปีหน้าครับ  (Read 14839 times)

Thaworn

• Jr. Member
  • **
ปฏิทินเล่มเล็กที่มาพร้อมเล็กใหญ่ ผมชอมมากครับสามารถพกในกระเป๋าสตางค์ได้
ผมอยากให้มีข้อมูลเพิ่มในปฏิทินเล่มเล็กเกี่ยวกับทิศอสูรทิศแตกสลาย
รวมถึงดาวจร ในแต่ละเดือนด้วยนะครับเหมือนเล่มใหญ่นะครับจะดีมากครับ
และถ้าเป็นไปได้ในตารางช่องของวันต่างๆถ้ามีสัญลักษณ์บอกวัน เทียงเต็กง่วยเต็ก ฟ้าอภัย จิงซิ้ง ฯลฯ จะยิ่งดีมากครับ

« Last Edit: 08 มิ.ย. , 2012, 01:17:20 am by fengshui »

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ฉบับเล็ก เหมาะสำหรับพกสะดวก
แต่มีข้อจำกัดเรื่องเนื้อที่

หากเพิ่มข้อมูล จะเกิดปัญหาเรื่องเนื้อที่ ขนาดตัวอักษรจะเล็ก และความสวยงามจะหมดไป
อย่างไรก็ตาม  อาจเอาข้อมูลไม่มีภาพประกอบ เพิ่มเข้าไปในแต่ละเดือนครับ

ขอบคุณที่เสนอความคิดเห็นครับ