28 มี.ค. , 2024, 03:56:53 pm

Author Topic: สื่อการสอนในวิชา ฮวงจุ้ย ดวงจีน ฤกษ์ยาม  (Read 5585 times)

ผมเป็นผู้หนึ่งที่สนใจศาสตร์ดวงจีน และฮวงจุ้ยมากครับ และติดตามอ่านบทความต่างๆ เสมอเมื่อมีเวลา อยากเข้าไปอบรมตามหลักสูตรของทางชมรมฯ แต่เนื่องจากอาชีพที่ทำอยู่ต้องเดินทางอยู่เสมอ ผมจึงอยากสอบถามว่าทางชมรมมีสื่อการสอบในรูปแบบของซีดี ดีวีดี ของการอบรมบ้างรึเปล่าครับ ขอความกรุณาด้วยครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
มีบันทึกเป็น VCD ครับ

แต่บางชม. ท่านต้องมาเอง เพราะต้องใช้ประสบการณ์จริง
เช่น ชม.วัดองศา  หรือ สอบวัดผล หรือ ทัศนศึกษาฮูลิน

แสดงว่าการอบรมอาจไปได้บ้างไม่ได้บ้างก็ยังมี VCD ให้ไปทบทวนได้ซิครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member