28 มี.ค. , 2024, 11:27:29 pm

Author Topic: เหรียญปรับดวงหลายๆเหรียญ  (Read 6132 times)

fs888

• Jr. Member
  • **
เรียนถามซือเฮีย...

กรณีที่มีหรียญปรับดวงหลายเหรียญ ยิ่งบางปีมีเพิ่มขึ้นอีก
เรียนถามว่า เราสามารถรวมเหรียญทั้งหมดในตลับเดียวกันได้ไหม ? ( เช่นตลับพระที่มีขนาดหนาหน่อย บรรจุได้สามสี่เหรียญ )

ขอบคุณครับ
สมประสงค์

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
Re: เหรียญปรับดวงหลายๆเหรียญ
« Reply #1 on: 03 ก.ค. , 2013, 03:33:18 pm »
ไม่ได้ครับ ต้องแยกออกจากกัน เพื่อให้เป็นอิสระ

*** อาจมีบางเหรียญต้องถอดออก เมื่อเลย 4 กพ. กรุณาตรวจสอบดู ***

fs888

• **
« Reply #2 on: 10 ก.ค. , 2013, 02:30:38 am »

ขอบคุณครับ

ทุกปีจะตรวจดูว่าเหรียญใดควรเอาออก และควรเพิ่มเหรียญใดอยู่ครับ

แต่ที่เอามารวมในตลับพระอันเดียวก็มีเหรียญที่ใช้ตลอดชีวิตครับ

อย่างนี้บางคนใช้สี่ห้าเหรียญก็ใช้สร้อยใส่ระโยงระยาง ที่ถามเพราะเด็กรุ่นใหม่งอแงไม่ค่อยจะยอมใส่น่ะครับ

....เพิ่มคำถามนี้ครับ... หลายวันก่อนโทรเข้าชมรม น้องที่รับสายแจ้งว่าหยุดรับวิเคราะห์ดวงสักระยะเวลาหนึ่งก่อน

เรียนถามว่า จะรับวิเคาระห์ดวงอีกครั้งประมาณช่วงไหนครับ ?

และขอรับเหรียญไว้ใช้ 2 ปีทีเดียวเลยได้ไหมครับ ?  ( เพราะลูกชายจะไปทำงานบริษ้ทต้นสังกัดที่ญี่ปุ่น 2 ปีครับ )

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

fengshui

« Reply #3 on: 10 ก.ค. , 2013, 04:40:37 pm »
เนื่องจากท่านอจ.งานมาก

การวิเคราะห์ดวง คงไม่สะดวกในการให้บริการครับ

fs888

• **
« Reply #4 on: 10 ก.ค. , 2013, 04:55:40 pm »

ขอบคุณมากมาก ครับ

fengshui

« Reply #5 on: 11 ก.ค. , 2013, 12:54:41 am »
ยินดีครับ