28 มี.ค. , 2024, 11:03:56 am

Author Topic: สอบถามเรื่อง ดูฮวงจุ้ยฟรี20หลัง  (Read 3994 times)

suthin_sun

• Newbie
  • *
สอบถามเรื่อง ดูฮวงจุ้ยฟรี20หลัง สิทธิ์จากการซื้อหนังสือปฎิทินมงคลปี57 ต้องทำอย่างไรบ้างครับถ้าจะให้ดู ฮวงจุ้ย ต้องส่งแบบแผนผังบ้านให้ไหมครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
เลยกำหนดที่รับในงานบรรยาย จัดฮวงจุ้ยให้มีบุตร แล้วครับ

ท่านอจ.เพิ่งตรวจดวงไป และจะทยอยเรียกผู้สมัครเหล่านั้น มารับเหรียญแก้ดวง หลังสงกรานต์
และเริ่มดำเนินการให้ลูกศิษย์ที่ได้รับมอบหมายวัดองศา ในแต่ละหลัง
และนำองศาเหล่านั้น มาให้ท่านวิเคราะห์ครับ

อย่างไร แจ้งชื่อ เบอร์โทร สำรองไว้ได้ครับ ที่ [email protected]