28 มี.ค. , 2024, 05:41:31 pm

Author Topic: ฮวงซุ้ยอากง อาม่า โดนตีคนอื่นแตก  (Read 5919 times)

chammer

• Newbie
  • *
อยากสอบถามค่ะว่า ฮวงซุ้งของอากง อาม่า โดนใครไม่รู้มาตีแตกทั้งหมด 4 จุดค่ะ ว่าจะมีผลกระทบกับคนในครอบครัวและลูกหลานยังไงบ้างค่ะ และแต่ละจุดจะส่งผลกระทบต่อใครที่เท่าไหร่เป้นหลักบ้างค่ะ และต้องแก้ยังไงค่ะ (2 จุดแรก ตรงเสาดอกบัว ทั้งสองข้าง / จุดที่ 3 ตรงโต๊ะ หน้าป้ายชื่อค่ะ / จุดที่ 4 มีคนนำก้อนปูนก้อนใหญ่ไปฝังไว้ที่ในดินตรงหลังเตาค่ะ แต่จะอยุ่ตรงช่วงด้านบนที่ติดกับหัวแดงค่ะ)

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
1. สุสานแตกร้าว กระทบทุกคน ... คนที่ดวงตก จะโดนก่อน
2. แตกตำแหน่งใด บุคคลประจำตำแหน่งนั้นจะถูกกระทบมาก

....
ขอรูปถ่ายประกอบ + ทำลูกศรชี้  ส่งมาที่ [email protected]