28 มี.ค. , 2024, 06:02:08 pm

Author Topic: รับเหรียญแก้ดวงไม่ครบ ยังมีปัญหา  (Read 3868 times)

kpangam

• Jr. Member
  • **
ผมคือศิษย์รุ่นที่ 41 ที่ผ่าหลังมาแล้ว 2 ครั้งเคยเขียนกระทู้ถามมาก่อนหน้านี้

ผมได้วิเคราะห์ดวงและได้รับเหรียญแก้ดวงมา ทั้งหมด 4 เหรียญ 3 เหรียญ มีการอธิษฐานมาให้แล้ว

แต่ เหรียญ 8/10 ยังไม่ได้อธิษฐานมา แต่ให้หาคนที่ เกิดปีระกา 2524 มามอบให้ในฤกษ์

ทีนี้ ถ้าผม หาคนที่เกิดปี 2524 ไม่ได้  ผมจะใช้การตั้งจุดยึดเหนี่ยว ที่ /10 (เป็นโต๊ะหมู่บูชา) และ 8/ (เป็นโต๊ะหมู่บูชาอีกบ้านหนึ่ง แต่ เอาดวงชะตาไว้ใต้ฐานพระ)  จะพอแก้แทนได้ไหมครับ เพราะเหลือแค่เหรียญเดียวเท่านั้น

ป.ล. ผมนอนหันหัวไปที่ /4  แต่อาจารย์บอกว่า ธาตุไม้ มีผลไม่ดี ว่าจะหันหัวไปที่ /10 หรือ 8/ จะดีไหมครับ
« Last Edit: 12 ก.ย. , 2007, 12:46:23 am by fengshui »

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ตั้งเตียงนอนเป็น 8/ ซิง หรืออิ้ว /10
 ( ต้องดูดวงภรรยาประกอบ + ดูดาวลาภ 5 ไม่เคลื่อนไหว )
และตั้งจุดยึดเหนี่ยวเป็นโต๊ะหมู่บูชาไว้สำหรับราศีที่เหลือก็ได้ครับ