25 เม.ย. , 2024, 12:21:54 am

Author Topic: ช่วยแนะนำ และแก้ไข เรื่องห้องทำงานด้วยครับ  (Read 3571 times)

noom32869

• Newbie
  • *
ห้องทำงาน อยู่ชั้น3 ประตูหันไปทางทิศตะวันตก หันหลังให้ห้องทำงาน ประตูตรงบันไดขึ้นชั้น4 ซ้ายเป็นห้องน้ำ ขวาเป็นบันไดลงชั้น2 โต๊ะทำงานหันไปทิศเหนือ (ประตูหลักออฟฟิต หันไปทางทิสตะวันออก) จะมีผล ดี ร้าย อย่างไร ถ้าร้ายควรแก้อย่างไร ขอบคุณครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ประตู หรือที่นั่งพิงทิศใด ไม่สำคัญ ( ที่สำคัญคือต้องทราบองศาที่แน่นอน )

กรุณาส่งภาพแนบมาในกระทูด้วยครับ
เพราะว่ารายละเอียดมาก โอกาสสับสนมีมาก