28 มี.ค. , 2024, 05:01:41 pm

Author Topic: หลังพิงทิศตะวันออกที่ 80องศา  (Read 4211 times)

aekthamma

• Newbie
  • *
สวัสดีครับอาจารย์ คืออยากสอบถามว่า
บ้านหลังพิงทิศตะวันออกที่ 80 องศา ห้องนอนอยู่ทิศตะวันออกเฉียงใต้ของบ้าน คนที่นอนอยู่ในห้องนี้(เป็นผู้ชาย หันหัวนอนทิศตะวันออก) มีอาการร้อนในบ่อย เป็นโรคตา พอเข้าปี51ก็มีอาการความดันโลหิตสูงเพิ่มขึ้นมา  เป็นไปได้หรือไม่ว่าเพราะมีดาวน้ำ9 และดาวประจำปี9เช่นกันทำให้มีธาตุไฟมากกว่าปรกติ ถ้าใช่ควรแก้อย่างไรครับ ถ้าไม่ใช่น่าจะเกิดจากส่วนใดบ้าง ขอบคุณครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ควรพิจาณาจากดวงก่อนครับ

หากคนอื่นมานอนห้องนี้แล้วไม่เป็น ก็ยิ่งแน่ชัดว่ามาจากดวง