05 พ.ค. , 2024, 10:19:36 am

Author Topic: ด่วนครับ เรื่องรับรูปคุณพ่อ,คุณแม่ และกระถางธูปต่อจากพี่ชาย  (Read 8629 times)

SMAPOB

• Newbie
  • *
เรียนอาจารย์
     ผมต้องขอความช่วยเหลือด่วนดังนี้ครับ
- ผมเกิดปีจอ อายุ 53 ปี ผมต้องรับรูปคุณพ่อคุณแม่ และกระถางธูป(รวม)
ต่อจากพี่ชาย ภายในวันที่ 28 พ.ย. 2553 นี้ จึงขอรบกวนอาจารย์ ช่วยดูวัน
ตั้งหิ้ง และวันไปรับรูปและกระถาง พร้อมวิธีไหว้ ด้วยครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
*** ตามแจ้งใน กฎกติกา ตอนสมัครสมาชิก ***

กรุณาเข้าหมวดบริการหาฤกษ์ครับ

fengshui

*** ต้องแจ้งปีเกิดพ่อแม่ มาด้วยครับ

วิธีไหว้ ตามประเพณี

แต่ทิศที่ตั้ง + ฤกษ์ เราจะกำหนดให้ครับ

SMAPOB

• Newbie
  • *
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับที่ตอบข้อช่วยเหลือ ขอแจ้งเพิ่มเติมครับ
จำได้แต่คุณพ่อเกิดปีขาล และคุณแม่เกิดปีมะโรง และขอถามว่า หิ้งจะไว้ชั้นสองได้ไหมครับ

fengshui

ห้ามพิงทิศตะวันตกครับ

ชั้น 2 ได้ครับ

SMAPOB

• Newbie
  • *
เรียน ท่านอาจารย์
    ผมขอขอบพระคุณอย่างสูง และขอให้ Website อยู่ยืนนานและเป็นที่นิยามตลอดไป

fengshui