10 พ.ค. , 2024, 04:53:26 am

Author Topic: ที่บ้านเวลาทุบหรือขุดทิศอะไรๆก็ป่วยตลอดเลยค่ะ  (Read 3782 times)

onnatta

• Newbie
  • *
ที่บ้านเวลาทุบหรือขุดทิศอะไรๆ ก็ป่วยตลอดเลย เป็นอย่างนี้มาเป็นสิบครั้ง ลูกชายเข้าโรงพยาบาล2ครั้ง แฟนตัดต้นมะม่วงที่ลานบ้านก็ถูกรถชนสลบเข้าโรงพยาบาลส่วนเหตุการณ์ย่อยๆ ก็นับไม่ถ้วน ดิฉันพึ่งจะสมัครสมาชิกเว็บนี้ เพราะพึ่งซื้อหนังสือของอาจารย์มาอ่านค่ะ  ทุบบ้านครั้งต่อไปดิฉันจะรองลาดน้ำ5ขันดูค่ะ ไม่ทราบว่าอาจารย์มีคำแนะนำดิฉันบ้างมั้ยค่ะ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ส่วนใหญ่เกิดจากฤกษ์ผิดครับ

ก่อนกระทำการใด ๆ ต้องดูฤกษ์ให้ถูกต้อง ( หลีกเลี่ยงทิศอสูร ) + ราดน้ำ 5 ขัน ( เลี่ยงทิศดาวเบญจภูติ )