29 มี.ค. , 2024, 02:02:50 am

Author Topic: โปรแกรมSolar AziMuth องศาแสงอาทิตย์ ครับ  (Read 7723 times)

krittapat2495

• Newbie
  • *
ผมมีแผ่นโปรแกรมนี้เวอร์ชั่น1.00ครับแล้วเวลาผมใส่แผ่นเข้าไป มันก็Auto runขึ้นมาสักพักไม่กี่วินาทีมันบอกว่าErrorเข้าไม่ได้ครับ แต่ตอนที่ซื้อมาเคยใช้ได้แต่พอวันนี้จะใช้แต่กลับใช้ไม่ได้ครับ อยากทราบว่ามันเป็นอะไรหรอครับ นี้คือข้อความที่มันบอกว่าErrorน่ะครับ
The application failed to initialize properly (0xc0000135). ช่วยหน่อยน่ะครับ

Jo

• Global Moderator
  • Full Member
สาเหตุจะมาจาก library file บางตัวใน Windows เสียครับ ทำให้ application ไปโหลดเพื่อมา run โปรแกรมไม่ได้ ต้อง Reinstall Windows ใหม่ครับถึงหาย

krittapat2495

• Newbie
  • *
สาเหตุจะมาจาก library file บางตัวใน Windows เสียครับ ทำให้ application ไปโหลดเพื่อมา run โปรแกรมไม่ได้ ต้อง Reinstall Windows ใหม่ครับถึงหาย
หมายถึงว่าต้องลงWindowsใหม่หรอครับ? ???

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ดีที่สุดครับ

แม้ Windows จะมีระบบซ่อมแซม แต่ต้องรู้วิธี และหลายครั้งก็แก้ไม่ได้ครับ