25 เม.ย. , 2024, 10:07:53 pm

Author Topic: ฮวงจุ้ยสามารถช่วยให้ขายทรัพย์สินได้ไหมค่ะ  (Read 5269 times)

dollichon

• Newbie
  • *
เรียนอาจารย์ที่เคารพ   ดิฉ้นอยากทราบว่าศาสตร์ของฮวงจุ้ยสามารถช่วยในการขายทรัพย์สินได้ไหมค่ะ เช่นทีดิน บ้าน เป็นต้น เพราะดิฉ้นอ่านเจอมีแต่จะเลือกบ้านหรือที่ดินอย่างไรเมื่อต้องการซื้อ

ดิฉันอยากเข้าอบรมวขั้นที่ 1 ไม่ทราบว่าเปิดรับสมัครเมื่อใดค่ะ
ขอบพระคุณอาจารย์ค่ะ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
มีส่วนหนึ่งครับ
1. ปรับแก้ดวงเจ้าบ้าน
2. ปรับแก้ฮวงจุ้ยบ้าน ให้เกิดโชคลาภ

ทั้งนี้ ต้องขึ้นกับทำเล ปัจจัยอื่น ๆ อีกมาก เช่น ภาวะเศรษฐกิจ

dollichon

• Newbie
  • *
เรียนอาจารย์ที่เคารพ

ขอบพระคุณค่ะสำหรับความรู้ที่ให้   ดิฉันอยากเข้าอบรมฮวงจุ้ยขั้นที่ 1 ไม่ทราบเปิดรับสมัครเมื่อไหร่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

fengshui

เปิดรับสมัครต้นมกราครับ

dollichon

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากค่ะแล้วจะไปสมัครค่ะ

fengshui