19 เม.ย. , 2024, 01:19:53 pm

Author Topic: เหรียญที่เอาออกแล้วเอาไปไว้ไหน?  (Read 4320 times)

golf_1210c

• Jr. Member
  • **
เรียนถามซือเฮียครับ เมื่อปีที่แล้วได้รับเหรียญ ไว้และครบกำหนดที่จะเอาออกในวันที่ 4 ก.พ. 52 นี้อยากทราบว่าต้องทำอย่างไรบ้างครับ และเมื่อเอาเหรียญออกแล้วจะต้องเอาเหรียญนั้นไปไว้ที่ไหนครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
วางไว้ในลิ้นชัก ไม่ต้องดูฤกษ์ครับ

golf_1210c

• Jr. Member
  • **
หมายความว่าเหรียญนั้นห้ามเอาไปทิ้ง? แล้วเหรียญดังกล่าวนี้สามารถนำกลับมาใช้ใหม่ได้หรือไม่ในกรณีที่ต้องใช้เหรียญรหัสเดิมในการปิดดวงอีก

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
เหรียญดังกล่าวนี้สามารถนำกลับมาใช้ใหม่ได้ครับ

นั่นคือเหตุผลหนึ่งที่ให้เก็บไว้ครับ