29 มี.ค. , 2024, 06:56:12 am

Author Topic: การขายของทางอินเตอร์เน็ต  (Read 4683 times)

waiwicha

• Newbie
  • *
เรียนขอคำปรึกษาครับ
     ถ้าเราเปิดกิจการขายของทางอินเตอร์เน็ตจะมีวิธีปรับฮวงจุ้ยอย่างไรครับ
อาจารย์เคยบอกว่า ถ้ามีดาว 3 (วุ่นวาย) ที่ประตูในกรณีที่เป็นร้านค้าจะดี
ถ้าเปิดขายของทางเน็ตและนั่งทำงานที่บ้านจะเหมือนกันหรือไม่ครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
Re: การขายของทางอินเตอร์เน็ต
« Reply #1 on: 27 ก.ค. , 2009, 12:50:14 pm »
ดู Office ที่ประกอบการเป็นหลัก

ผังดาวพื้นฐานต้องดี ลาภวิบัติไม่เคลื่อนไหว
ลาภประจำยุค หรือลาภหนุน ต้องออกประตู

ผังดาวจรเป็นส่วนประกอบเท่านั้น
ไม่ใช่ตัวหลักครับ