29 มี.ค. , 2024, 03:11:45 pm

Author Topic: ตรวจสอบดาว9ยุคออนไลน์กับดาว9ยุคPPC  (Read 7629 times)

pairojbup

• Newbie
  • *
เรียนซือเฮียโจ้
             วันนี้เข้ามาเพื่อจะอัปเดตโปรแกรมได้เปรียบเทียบดาว9ยุคออนไลน์กับดาว9ยุคPPCในส่วนดาวจรปี2552เดือน3ทิศใต้ดาวจรปีได้เลข4ดาวเดือนจรได้เลข9   ในดาว9ยุคออนไลน์ทิศใต้ดาวปีจร เลข4 ดาวเดือนจรเลข 8 เลยไม่แน่ใจว่าใน PPC จะคลาดเคลื่อนหรือไม่
                                                                                                           ขอบคุณ
                                                                                                  ไพโรจน์ บุพพวงศ์ รุ่น36

Jo

• Global Moderator
  • Full Member
ผมเปรียบเทียบแล้ว การเดินดาวออกมาตรงกันครับ Pocket PC บางเครื่องตั้งให้เปิดโปรแกรมค้างไว้เวลากดปุ่ม Close ดังนั้น ตำแหน่งเดินดาวอาจค้างไว้ ดังนั้นให้ลองกดเลือกเดือนดูเพื่อให้โปรแกรม Refresh ตำแหน่งใหม่ออกมาครับ

pairojbup

• Newbie
  • *
เรียนซือเฮียโจ้
     ทำตามที่แนะนำแล้วได้ผลตามที่ซือเฮียแจ้ง
                   ขอบคุณ
             ไพโรจน์ บุพพวงศ์
                     รุ่น36

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ขอบคุณที่แจ้งผลให้ทราบครับ