28 มี.ค. , 2024, 06:40:51 pm

Author Topic: เข้ามาแจ้งข่าวหลังจากปรับแก้ฮวงจุ้ยที่บ้าน และสวัสดีปีใหม่สมาชิกทุกท่านครับ  (Read 9595 times)

panupong

• Newbie
  • *
ขอขอบพระคุณอาจารย์สุภชัยและทีมงานที่ให้คำชี้แนะในการปรับแก้ฮวงจุ้ยที่บ้าน

หลังจากแก้ไปหนึ่งเดือนก็ดูว่าทุกอย่างจะดีขึ้น ถึงรายได้เท่าเดิมแต่รายจ่ายน้อยลง
สี่งที่ไม่ควรเสีย ไม่ควรจ่ายก็ไม่มี ราบรื่นมาตลอด

และตอนนี้ผมก็ขายบ้านหลังนี้ได้แล้วหลังจากประกาศขายมาเป็นปี และก็กำลังจะสร้างบ้านใหม่
แต่คิดว่าคงต้องเข้าไปปรึกษาชมรมก่อนสร้างจะได้ทำถูกตั้งแต่เริ่มต้น

ขอขอบพระคุณมากครับ
« Last Edit: 30 ม.ค. , 2009, 07:06:19 am by fengshui »

fengshui

• Administrator
  • Hero Member