24 เม.ย. , 2024, 03:31:37 am

Author Topic: ราศีบนล่างหลักยามถูก ปีจรทับ มีผลอย่างไรกับทารกในครรภ์  (Read 3786 times)

FS39

• Newbie
  • *
ซือเฮียครับ
พอดีเพื่อนผม แฟนเค้ากำลังตั้งครรภ์ (รู้เมื่อเดือน มกรา) แต่ดูจากในดวงแล้ว ราศีบนและล่างหลักยามของ ผู้หญิง ถูกปีจรทับ (เป็นราศีตัวเดียวกับหลักยามทั้งบนและล่าง) และราศีลูก ยังถูกปะทะจาก ราศีล่างของดิถีอีกด้วย

??? แบบนี้จะมีผลไม่ดีต่อทารกในครรภ์หรือไม่ครับ รับเหรียญประจำปีภาคี ปีจร จะช่วยได้หรือไม่ครับ แล้วต้องรับ 2 เหรียญ จากบุคคล 2 คน หรือไม่ครับ เพราะ ปีจร และ หลักยาม เป็นราศีตัวเดียวกัน

ส่วนดวงของ ฝ่ายชาย ราศีบนหลักยาม ถูกลัคนาจร ภาคี และ ราศีล่างหลักยามถูกปีจรภาคี อันนี้จะส่งผลอย่างไรกับเด็กในครรภ์ครับ

ขอบพระคุณ ล่วงหน้าครับซือเฮีย

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ฮ่องเต่ทับคือวุ่นวาย
แต่หากฮ่องเต้เป็นลาภ ก็คือดี ได้ลาภ ขึ้นอยู่กับดวง
( หากไปรับเหรียญ เท่ากับเสียลาภ -- ลูกก็เป็นลาภ จะมีปัญหา )

โดยทั่วไป หากไม่ใช่ตัวให้โทษ ไม่กระทบราศีลูก ไม่มีปัญหา

*** ปัญหาที่สำคัญกว่า คือ ราศีลูกถูกปะทะ --- ต้องแก้ด่วน ***

ส่วนดวงชาย หากราศีที่ถูกภาคีเป็นราศีให้คุณ ไม่ดี อาจเกี่ยวกับเด็กได้

ให้เข้าหน้า บริการวิเคราะห์ดวง  แจ้งปัญหาดังกล่าวด้วยครับ
( เพิ่งเปิดให้บริการใหม่วันนี้ )