29 มี.ค. , 2024, 06:00:09 am

Author Topic: เรียนสอบถามเรื่องการแต่งงาน  (Read 4662 times)

pol

• Jr. Member
  • **
เรียนสอบถามท่านอจ.และซือเฮีย
  ว่าถ้าบังเอิญแต่งงานผิดฤกษ์หรือไม่ได้ดูฤกษ์แต่งงานและพอหลังแต่งงานมีแต่เรื่องร้ายๆเข้ามากับตัวเจ้าสาวจะสามารถมีวิธีผ่อนหนักให้เป็นเบาหรือมีวิธีแก้อื่นๆหรือไม่ครับ...ขอบคุณมากครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
1. ดีที่สุด... ย้ายบ้าน ดูฤกษ์เข้าบ้าน + ฤกษ์แต่งงาน เป็นฤกษ์เดียวกัน
2. รองลงมา ... ย้ายห้อง + ดูฤกษ์เหมือนข้างต้น

pol

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณมากๆครับท่านอจ.และซือเฮีย...พอดีเพื่อนกำลังมีปัญหาอยู่ครับ.....

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ยินดีครับ