29 มี.ค. , 2024, 07:22:23 am

Author Topic: ใส่เหรียญปรับแก้ดวงไปงานวันไหว้ครู  (Read 3219 times)

peerasit

• Jr. Member
  • **
เรียนซือเฮีย
     การที่ใส่เหรียญปรับแก้ดวงแบบบุคคลมอบ ในวันไหว้ครูที่ฮูลิน มีการนำติดตัวเข้าไปในงาน
1. หากไม่ได้เข้าไปนั่งฟังพระจีนสวดมนต์ แต่อยู่ในบริเวณงานที่ได้ยินเสียงตลอดเวลา
2. เข้าไปนั่งฟังพระจีนสวดมนต์ ที่ศาลาแม่ไก่ตอนช่วงบ่ายจนเสร็จงาน
     ทั้งสองกรณี จะมีผลกับเหรียญปรับแก้ดวงแบบบุคคลมอบไหมครับ ส่วนเหรียญพระปลุกเสก
ตามบทความในชมรมแจ้งไม่เป็นไรถูกต้องไหมครับ

ขอบคุณครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ไม่ต้องแก้ไขใด ๆ ครับ