28 มี.ค. , 2024, 09:31:13 pm

Author Topic: เสาไฟฟ้าตรงกับหน้าร้านครับ  (Read 5556 times)

husenth

• Guest
สวัสดีครับ ผมเปิดร้านซ่อม อุปกรณ์ อิเล็กทรอนิกส์ ข้านหน้าร้าน มีเสาไฟฟ้า ขวางหน้าอยู่

ซึ่งห่างจากหน้าร้าน ประมาณเมตรเดียวเอง คือเปิดประตูม้วนขึ้นมาก็จะเห็นเสาไฟไม่ได้อยู่ตรง

กลางนะครับ คือเยื้องไปทางขวา แต่กก็ยังตรงกับหน้าร้านอยู่ดี ร้านผมติดกับถนนเลย

หันหน้าไปทางทิศตะวันตก ไมทราบว่ามีผลดีผลร้ายอย่างไงบ้างครับ แก้ไขยังงัยได้บ้างครับ

วันเกิดผม วันอาทิตย์ ที่29 พ.ค พศ 2521  ขอบคุณมากครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
เยื้องหลบไป ไม่เลวร้ายนัก
ส่วนหน้าบ้านที่ตรงกับเสา
หากไม่ติดขัดเนื้อที่ ให้หาตู้โชว์มากั้นไว้ ทำให้ประตูทางเข้าเล็กลง และไม่ตรงกับเสา