30 เม.ย. , 2024, 05:14:22 am

Author Topic: อยากทราบเกี่ยวกับการทำเจ่าอุ่งครับ  (Read 5322 times)

palac

• Newbie
  • *
คือผมศึกษาข้อมูลต่างๆทาง internet พบว่าการทำเจ่าอุ่งสามารถแก้ดวงชตาของเราได้ คือผมอยากทราบว่า ช่วยได้มากแค่ไหนครับ คือผมวัยจรไม่ดีครับ เลยสนใจที่จะทำเจ่าอุ่งบ้าง อยากทราบรายละเอียดและข้อมูลครับ และก็ราคาที่สุสานฮูลินครับ ขอบคุณมากครับสำหรับทุกคำตอบ 

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
เจ่าอุ่ง - สุสานคนเป็น
สามารถช่วยปรับดวงชะตาได้ แต่ไม่ทุกกรณี  บางดวงก็ไม่เอื้ออำนวย

รายละเอียดเพิ่มเติม ติดต่อโดยตรงที่ชมรมฯ 02-234-9358 ครับ