28 เม.ย. , 2024, 10:29:23 pm

Author Topic: วิเคราะห์ดวงแบบนี้ถูกต้องหรือไม่ครับ  (Read 3909 times)

Mace Windu

• Newbie
  • *
ดวงผมราศีหลักยาม2/2 ดิถี1/1 เดือน3/1 ปี6/0

ดิถีธาตุไม้ ฐานเดือนน้ำส่งเสริม
มีโชคลาภอยู่ที่ราศีบนฐานปีและราศีล่างฐานยาม
แต่มีคู่ธาตุมาแย่งโชคลาภที่หลักยาม
ถ้าจะต้องปรับแก้ผมควรต้องรับเหรียญ 7/1 ใช่หรือไม่ครับ

มีธาตุไฟเป็นตัวปรับอุณหภูมิที่ราศีบนฐานเดือน
ธาตุไฟที่บนฐานธาตุน้ำที่หลักเดือนจะถูกน้ำควบคุมจนไม่สามารถมีบทบาทหรือไม่ครับ
ต้องเพิ่มเติมธาตุไฟอย่างไรครับ

และปีนี้ราศีเป็น 6/2 มาภาคี ดิถี ทำให้ไม่ค่อยดีใช่หรือไม่ครับ
เพราะปีนี้เรื่องการงานมีปัญหามาตั้งแต่ต้นปีครับ
ผมควรจะต้องปรับแก้อย่างไรครับ

รบกวนซือเฮียช่วนวิจารณ์การวิเคราะห์ของผมด้วยครับ
ขอบคุณครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ขออภัยครับ
ไม่รับวิเคราะห์ดวงบนหน้ากระทู้ครับ

ไม่เช่นนั้น จะมีสมาชิกอีกมากขอให้ทำเช่นเดียวกันเป็นจำนวนมาก
จึงต้องเปิดบริการวิเคราะห์ดวงขึ้นมา
( แต่ขณะนี้งดบริการ เพราะจัดทำหนังสือครับ )

Mace Windu

• Newbie
  • *
รับทราบ
ขอบคุณครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ยินดีครับ