27 เม.ย. , 2024, 05:41:16 am

Author Topic: สอบถามฤกษ์เข้าอยู่บ้าน  (Read 3530 times)

rungleonet

• Newbie
  • *
สอบถามฤกษ์เข้าอยู่บ้าน
« on: 11 ม.ค. , 2010, 08:07:54 am »
สวัสดีคะ สอบถาม ฤกษ์ เข้าอยู่บ้าน บ้านอยู่ทิศเหนือ    คนอยู่พักอาศัย หญิงปีขาล ชาย ปีแพะ มีสัตว์เลี้ยงสุนัข แมว และกระต่าย (ไม่แน่ใจว่าเกี่ยวข้องกันมั้ยคะ)  เวลาเข้าไปพักอาศัย สมควรจะเป็นเวลาใดดี   ขอบคุณคะ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
Re: สอบถามฤกษ์เข้าอยู่บ้าน
« Reply #1 on: 11 ม.ค. , 2010, 10:04:17 am »
สัตว์เลี้ยงสุนัข แมว และกระต่าย  ไม่เกี่ยวครับ

http://www.fengshuitown.com/fengshui/fengshui-service-auspice.htm

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
Re: สอบถามฤกษ์เข้าอยู่บ้าน
« Reply #2 on: 11 ม.ค. , 2010, 11:48:33 am »
ในกรอบแดงก็มีประกาศ โปรดกรุณาอ่านด้วยครับ
เพราะทางเราก็โดนสมาชิกต่อว่าเช่นกัน ทำไมจึงตอบให้
...........................................................................

สืบเนื่องจาก สมาชิกใหม่หลายท่าน ... ไม่อ่าน ไม่ปฎิบัติตามกฎ กติกา ในการสมัครสมาชิก
โดยเฉพาะ ข้อ 1. การถามดวงส่วนบุคคล การให้หาฤกษ์ ... กรุณาเข้าหมวดบริการเท่านั้น
และเพิ่มระเบียบข้อ 12 Web รณรงค์การใช้ภาษาไทย ( ภาษาแม่ ) อย่างถูกต้อง และสุภาพ

*** กระทู้นั้น จะไม่มีการตอบ และจะถูกลบ ... ขอบคุณสมาชิกทุกท่าน ***