28 เม.ย. , 2024, 08:10:35 pm

Author Topic: ตอนนี้กำลังตั้งครรภ์อยู่ แต่จำเป็นต้องย้ายห้องพัก ควรแก้เคล็ดอย่างไร  (Read 4190 times)

evefy

• Guest
ตอนนี้กำลังตั้งครรภ์อยู่ แต่จำเป็นต้องย้ายห้องพัก ควรแก้เคล็ดอย่างไร

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
การแก้เคล็ดกรณีนี้ไม่มีครับ

ต้องดูฤกษ์
1. แจ้ง ว ด ป เกิดภรรยา
2. เดือนที่ลูกปฏิสนธิ ถามหมอได้
3. ทิศหัวนอนใหม่
4. ทิศหลังบ้านใหม่

evefy

• Guest
ขอบคุณค่ะ
 1.วันเดือนปีเกิดของแม่เด็ก  3 มีนาคม 2527 ปีชวด

2.เดือนปฎิสนธิ คือเดือน ตุลาม ปี 2552

3.ตอนนี้ยังไม่ได้ที่พักใหม่เลยค่ะ ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้ ประมาณ 4 เดือน แล้วที่พักอยู่ปัจจุบันไม่ยินยอมให้เลี้ยงเด็กได้ ประมาณช่วงเดือนกุมภาพันธ์ 2553 จะย้ายพี่พักและจะได้หาพี่พักใหม่ช่วงนั้นค่ะ

แต่ถ้าหากบอกได้แค่ 2 ข้อ ตรงนี้สามารถได้รึเปล่าว่าจะแก้เคล็ดได้อย่างไร และจำเป็นรึเปล่าว่าต้อง มีข้อมูลทั้งหมด 4 ข้อเลย

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
1. ขอเวลาเกิดด้วย

2. แก้เคล็ดแจ้งแล้วว่าไม่มี

3. อย่างนั้น ต้องรอจนกว่าจะได้ข้อมูลครับ