29 มี.ค. , 2024, 09:09:45 am

Author Topic: รวบรวมกระทู้เป็นเล่ม  (Read 3437 times)

somaph

• Newbie
  • *
รวบรวมกระทู้เป็นเล่ม
« on: 08 เม.ย. , 2010, 07:41:41 am »
เรียนอาจารย์และซือเฮีย
ผมเห็นว่ากระทู้ต่างต่างมีประโยชน์มาก เป็นประสบการณ์ตรง เป็น case จริงที่เกิดขึ้น  สมควรจะรวบรวมเป็นรุปเล่ม เอาไว้ค้นคว้า หรือสำหรับคนที่ไม่สามารถเข้าถึงinternet  เป็นเอกสารที่เผยแพร่ความรู้ในวันไหว้ครูประจำปีจะดีหรือเปล่าครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
Re: รวบรวมกระทู้เป็นเล่ม
« Reply #1 on: 08 เม.ย. , 2010, 02:12:39 pm »
ปัจจุบัน ทางเราจะเอาคำถามในกระทู้มาเพิ่มในเนื้อหาบทความที่เกี่ยวข้อง

แต่การจัดทำเป็นหนังสือ มีค่าใช้จ่ายมาก มีผู้สนใจในจำนวนจำกัด

คงจะทำเฉพาะประเด็นแรกไปก่อนครับ

ขอบคุณมากครับที่กรุณาให้ข้อแนะนำ