28 มี.ค. , 2024, 01:23:11 pm

Author Topic: เรียนถามด้วยความห่วงใยและความเคารพครับ ( ดวงบ้านเมือง )  (Read 5010 times)

golf_1210c

• Jr. Member
  • **
สถานการณ์บ้านเมืองเป็นแบบนี้ ตามดวงและฮวงจุ้ยของเมือง พอจะทำอะไรกันได้บ้างหรือเปล่าครับ เพราะวันก่อนก็เห็นสวดพระปริตทางชมรมพอที่จะมีอะไรช่วยแก้ไขเหตุการณ์บ้านเมืองบ้างได้หรือเปล่าครับ
« Last Edit: 08 พ.ค. , 2010, 02:49:26 pm by fengshui »

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ตามที่ระบุในหนังสือปฏิทินฤกษ์มงคลหน้า 79 และตามที่ได้กล่าวไว้ ในงานบรรยายประจำปี

"ระวังเหตุร้ายเดือน เมษายน"

ปัญหาทุกอย่างจะค่อย ๆ คลี่คลาย เริ่มตั้งแต่ช่วงนี้ไปเรื่อย ๆ 

...

ในทางพุทธศาสนา ก็คงจะทำตามที่เป็นข่าวครับ

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม

golf_1210c

• Jr. Member
  • **
ทายได้แม่นมากเลยครับ พอเข้าเดือน พค. ทุกอย่างคลี่คลายจริงๆตามคำทำนายเลยทีเดียว ตรงนี้ซือเฮียพอจะอธิบายขยายความแบบสั้นๆหน่อยได้หรือไม่ครับว่า สาเหตุที่คลี่คลายเกิดจากอะไร? ขอบคุณครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
บทบาทดวงดาวจรที่ไม่ดีประจำเมืองไทยเริ่มหมดบทบาทลง มีอิทธิพลลดน้อยลง

การแก้ไขปัญหาสถานการณ์ต่าง ๆ เริ่มดีขึ้น

*** ทั้งหมดนี้ ท่านอจ.ได้บรรยายใน DVD งานบรรยายประจำปี 2553 ครับ ***