29 มี.ค. , 2024, 11:02:24 am

Author Topic: การจัดดอกไม้ในบ้านช่วยเสริมฮวงจุ้ย  (Read 5865 times)

JP

• Newbie
  • *
อยากทราบว่าการจัดดอกไม้ในบ้านช่วยเสริมฮวงจุ้ย หรือไม่อย่างไร หากว่ามีผลดี ควรจัดดอกไม้สด หรือดอกไม้แห้งดีกว่า (เห็นเพื่อน บอกว่าอาจเกี่ยวข้องกับการมีบุตรด้วยจริงหรือไม่ อย่างไร โปรดชี้แนะจักขอบคุณยิ่ง

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
วางถูกตำแหน่งก็มีผลดี เป็นเสน่ห์
วางผิดก็มีผลด้านลบ ด้านชู้สาว

ส่วนใหญ่ไม่เกี่ยวกับการมีบุตรครับ

JP

• Newbie
  • *
 หากเป็นเช่นนั้น ท่านพอจะบอกตำแหน่งที่เหมาะสมเพื่อให้ผลดีได้หรือไม่คะ เช่นการวางที่โต๊ะทานอาหาร และตำแหน่งใดหากวางแล้วจะเกี่ยวกับเรื่องชู้สาว ขอขอบคุณล่วงหน้าในความอนุเคราะห์ค่ะ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
วางให้เป็นเสน่ห์ ต้องเป็นร้านค้าครับ

และวิธีการจัดการเรื่องเหล่านี้ ถือเป็นเรื่องไม่จำเป็นระบบฮวงจุ้ยของชมรมฯ ตลอดจนต้องทราบองศาบ้านที่แน่นอน