19 เม.ย. , 2024, 02:46:23 am

Author Topic: ขอฤกษ์ย้ายเข้าบ้านใหม่ครับ  (Read 4133 times)

HUGO

• Newbie
  • *
คือรบกวนอาจารย์ช่วยดูวันย้ายเข้าบ้านใหม่ด้วยนะครับ อยากได้เป็นช่วงเดือน ธค 53 หรือ ถ้าไม่ทันไม่ทราบว่าจะมีช่วงไหนของปีหน้าที่ดีบ้างไหมครับ คือผมขอฝาก วันเดือนปีเกิดเวลาของคนที่จะอยู่ในบ้านนะครับ
ของเจ้าบ้านครับ วันพุธ 20 มิถุนายน 2522 เวลา 16.00 ปีมะแม
คนที่อยู่ในบ้าน วันพฤหัสบดี 12 พฤษภาคม 2526  22.23 ปีกุน
จริงมีแพลนต่อไปก็คือการตั้งเจ้าที่จีนในบ้านด้วยนะครับ ถ้าไม่รบกวนเกินไป อยากได้วันเวลา ที่สมพงศ์กับบุคคลในบ้านด้วยนะครับ
ผมขอถามเพิ่มสักนิดนะครับคือผมไม่มีความรู้เรื่องการวางทิศของตี่จู้ในบ้านว่าควรจะตั้งทิศไหนให้สอดคล้องกับดวงคนในบ้าน แบบนี้ต้องให้ซินแสมาดูให้หรือผมสามารถไปดูจากที่ว่าทิศในบ้านคร่าวๆ แล้วมาขอทิศจากในนี้ได้ไหมครับ ขอบคุณพระคุณมากครับ

HUGO

• Newbie
  • *
ต้องขอโทษจากการตั้งข้อความด้านบนด้วยนะครับ พอดีเพิ่งเห็นหมวดของการใช้บริการหาฤกษ์ ขอบคุณครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
รับทราบครับ