25 เม.ย. , 2024, 04:35:02 pm

Author Topic: การเปลี่ยนตี่จูเอีย  (Read 5418 times)

thidarat

• Newbie
  • *
การเปลี่ยนตี่จูเอีย
« on: 19 ต.ค. , 2010, 03:14:40 pm »
เจ้าของบ้านเดิมเป็นพ่อซึ่งได้เสียชีวิตลงแล้ว ตัวดิฉันเป็นลูกสาวเป็นเจ้าของบ้านคนใหม่ จำเป็นต้องเปลี่ยนตี่จูเอียใหม่ไหมค่ะ ถ้าต้องเปลี่ยนควรทำอย่างไรบ้าง                                                                                                                                                                 

ขอบคุณค่ะ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
Re: การเปลี่ยนตี่จูเอีย
« Reply #1 on: 19 ต.ค. , 2010, 03:30:34 pm »
กรุณาดูหน้า บทความครับ