ตอบปัญหา ฮวงจุ้ย ดวงจีน ฤกษ์ยาม โปรแกรม > ฮวงจุ้ย ดวงจีน ฤกษ์ยาม

*** รวมประสบการณ์ : ผลของเหรียญปรับแก้ดวง

(1/4) > >>

sumeth2547:
เรียน ท่านอาจารย์
        ผมเคยถามเรื่องที่ทำเหรียญที่ต้องพกตลอดชีวิตหาย อีก 1 เดือนต่อมาเจอ ได้ตั้งคำถามหลังได้คำตอบก็กลับมาพกต่อ เทียบความรู้สึกในช่วงที่พกเหรียญ กับช่วงที่ไม่พก ผลไม่ต่างกัน คล้ายกับเหรียญไม่มีผลเลย
ได้อ่านหัวข้อ ข้อห้ามในการพกเหรียญ จึงทราบว่าถ้าเหรียญพระมอบ ต้องพกแบบพระ แต่เหรียญที่ผมได้มา ก็เป็นเหรียญพระมอบด้วย ตอนนั้นไม่รู้จึงได้ร้อยใส่พวงกุญแจ แล้วแขวนกับหูกางเกงบ้าง ใส่ไว้ในช่องใส่เหรียญของกางเกงยีนส์บ้าง แบบนี้เหรียญน่าจะมีโอกาสเสื่อมใหมครับ ถ้าใช่จะได้ไปติดต่อขอเหรียญอันใหม่ที่ชมรมครับ
                                                                    ขอแสดงความเคารพ
                                                                               สุเมธ

fengshui:
เหรียญเก่าคงเสื่อมแล้ว คงต้องรับมอบเหรียญใหม่ครับ

bird8856:
ขอบพระคุณท่านอาจารณ์มากๆครับ  ...   
ผมรับเหรียญแก้ดวงครบ 1 ปี แล้ว  พลังของเหรียญมีจริงครับจากเหตุการณ์นี้ครับ...

ทุกปีมักเป็นไข้หวัดใหญ๋เดือนเกิด(กันยายน)  หลังเป็นไข้หวัด ก็จะฝันเลขแล้วได้โชคนิด ๆ ครับ เป็นแบบนี้มาในช่วง ปี2546 จนถึงปีนี้ (2551)
โชคดีที่ได้รับเหรียญพระของชมรม  ช่วยให้ดิถีแข็งแรงขึ้น ผลที่ได้คือร่างกายไม่ได้รับการเจ็บป่วยจากโรคไข้หวัดใหญ่
หากเป็นไข้หวัดใหญ่ ต้องนอนพักผ่อนเพราะพิษไข้ไม่ต่ำกว่า 4-5 วันครับ

ดวงของผมคือ 4/2    2/2    4/0    3/5  วัยจรคือ  7/1 จะเห็นว่าดิถีอ่อนแอสุด ๆ ดีที่มี ไฟ ช่วยไว้บ้าง
นอกจากรับเหรียญ  ท่านอาจารย์แนะนำให้ตั้งจุดยึดเหนี่ยว 2 จุด คือ 90 องศากับ 330 องศานั้นผมไม่ได้ทำช่วงที่พกเหรียญ
จึงทำให้ผมยิ่งมั่นใจมากขึ้นถึงพลังของเหรียญพระของชมรม ก็เพราะว่าผ่านเดือนกันยายนไปไม่เป็นไข้หวัดใหญ่ถือว่าโชคดีมาก

ส่วนเรื่องฝันเห็นเลขแล้วถูกหวยยังคงเกิดเหมือนเดิม ผมจึงสรุปได้ด้วยตนเองครับ
....ส่วนดวงของแฟนเขายังไม่เชื่อเรื่องเหรียญ ด้วยเหตุผลที่เห็นเหรียญเป็นพลาสติก จึงไม่เกิดการเชื่อถือ
แต่ตอนนี้กำลังเชื่ออยู่ จากเหตุผลของการทำนายดวงว่าให้งดการลงทุนในปี 51-52
แต่ด้วยความเชื่อมั่นในตนเองสูงมาก ทำให้ต้องขาดทุนมากเช่นกัน 

ตามคำทำนายว่า เชื่อมั่นในตนเองสูง ในบางครั้งอาจพลาดโอกาสที่ดีไป
จะเกิดผลอะไรกับแฟนนั้นครั้งหน้าจะกล่าวภายหลัง รอถามแฟนก่อนครับ...

fengshui:
ขอบคุณครับที่รายงานผลให้ทราบ

fengshui:
สมาชิกได้โทรมาเล่าให้ฟังด้วยความตื่นเต้นว่า

เมื่อคืนก่อน ได้รับมอบเหรียญปรับแก้ดวง
แล้ววันต่อมาถูกหวย 2 ตัว  ดีใจกันหลายคน

จึงขอเรียนให้ทราบว่า *** คงเป็นเหตุบังเอิญ ***

เพราะเป้าของเหรียญไม่ได้มุ่งเน้นเรื่องอบายมุข
แต่เน้นปรับแก้ดวงให้ชีวิตมีสุขภาพดี มีความราบรื่นในการทำงาน
โชคลาภเป็นผลต่อเนื่องเท่านั้น

ได้แนะนำให้เอาเงินก้อนนั้นส่วนหนึ่งไปทำบุญ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version