29 มี.ค. , 2024, 12:58:12 pm

Author Topic: หน้าต่าง กับ ประตู บ้านตรงกัน  (Read 6705 times)

หน้าต่างหน้าบ้านตรงกับ ประตูหลังบ้าน จะเป็นอะไร เหมือน

ประตูหน้าบ้านตรงกับประตูหลังบ้าน หรือไม่ ?
« Last Edit: 23 ธ.ค. , 2010, 05:23:05 pm by fengshui »

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
หน้าต่าง กับ ประตู บ้านตรงกัน
ปกติครับ

ขอบคุณท่านอาจารมากครับ

ขออีกคำถามนะครับ เตียงนอนผมเป็นแบบทึบ แล้วติดกับห้องน้ำทางด้านซ้ายของเตียง

กลางเตียงมีคานหลังคาพาดทับอยู่ด้วย ซึ้งมันไม่ดีเลย

พอมีวิธีแก้ไขไหมครับ

ลืมบอกไปครับถ้าย้ายมาอีกฝั่งนึงของห้องก็ไม่ได้เพราะเป็นแนวประตูพอดีเลยครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
คานทับ
1. เลื่อนเตียงหลบ
2. ตีฝ้าปิด