27 เม.ย. , 2024, 06:31:03 am

Author Topic: ย้ายรูปเสด็พ่อ ร.5 ไปพิงทิศที่ตรงกับดวง  (Read 6564 times)

chum09

• Newbie
  • *
เรียน ซือเฮีย
        ที่บ้านพิงทิศ 30 องศา (วัดด้วยจานแสงอาทิตย์) ตอนแรกก็ไปหารูปเสด็จพ่อ ร.5 มาตั้งเป็นประธานบ้าน (เป็นรูปที่ซื้อจากร้านทั่วไป) แล้วมาทำหิ้ง ตั้งของกราบไหว้ทุกอาทิตย์ หากผมย้ายไปไว้ในห้องพระ โดยตั้งพิงทิศ 330 องศา และนำรูปพระเจ้าอยู่หัว มาแขวนไว้แทน แต่ไม่ต้องกราบไหว้ ได้หรือไม่ครับ รูป ร.5 ที่ซื้อมาจะมีพลังหรือเปล่า  เพราะในดวงของผม 9/9  1/11  4/8  4/8 จะปะทะกับตำแหน่ง เดือน ปี หรือเปล่าครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
แนะนำเสด็จพ่อมากกว่า เพราะท่านเป็นเทพแล้ว

รูป ร.5 ที่ซื้อมาจะมีพลังหรือเปล่า .... ตอบไม่ได้ ต้องถามผู้ที่มีสมาธิจิตสูง

30 องศา ปะทะในดวงครับ