28 มี.ค. , 2024, 11:13:22 pm

Author Topic: เจี๊ยะปีพิงทิศอิ้ว แล้วไปขุดหลุมเตรียมฝัง เมื่อวันที่10กุมภา ต้องแก้ไขยังไงครับ  (Read 5231 times)

dragonmagic

• Newbie
  • *
คุณแม่เกิดปีชวด เสียวันที่ 9 กุมภา 54

สุสานซื้อไว้นานแล้วพิงทิศอิ้ว

วันที่คุณเสียโทรไปแจ้งทางสุสานว่าจะนำไปฝัง วันรุ่งขึ้นทางสุสานก็ขุดดินออก เปิดฝาหลุมเตรียมไว้ให้

ตอนนี้กลายเป็นเกิดอสูรผมต้องแก้ไขยังไงครับ ช่วยตอบด่วนด้วยครับ

dragonmagic

• Newbie
  • *
ถ้าผมใช้น้ำ 5ขันลาดไปที่หลุม หรือทำพิธีล้างปรับสภาพจะช่วยแก้อสูรได้หรือไม่

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ใช้ฤกษ์ปลอดภัย ทำการล้างอาถรรพ์
โดยยืนบนหลังเต่า โยนเหรียญไปด้านหลัง