20 เม.ย. , 2024, 07:07:17 am

Author Topic: พญาครุฑบนตึกขนาดใหญ่ ตรงหลังคอนโด  (Read 5909 times)

CHAOWIT

• Newbie
  • *
เรียนถามวิธีการแก้ไขครับ

ย้ายเข้าคอนโด อยู่ชั้น14 แล้วแย่ลงทันที
จิตใจหงุดหงิด เสียเงินจากการลงทุนหุ้นแบบไม่น่าเสีย

พอมามองจากระเบียงหลังห้อง
ก็เห็นพญาครุฑบนตึกธนาคารนครหลวงไทย เพชรบุร๊
ไม่ทราบว่า หันปะทะด้านหลังจะมีผลมั๊ยครับ
ได้เชิญรูป รัชกาลที่5 มาติดไว้ที่ผนังด้านระเบียงเพื่อแก้ไขดู
ไม่ทราบว่า ถูกต้องไหมครับ

รบกวนซือเฮียให้คำแนะนำหน่อยครับผม

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

ด้วยความเคารพ
เชาว์วิทย์

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ขอภาพประกอบ ทั้งของจริง + มุมมองจากบนลงล่าง ( วาดด้วยมือ แล้วถ่ายรูปแนบ )

ส่งมาที่ [email protected]

*** ดูฤกษ์ด้วยว่าถูกต้องหรือไม่ ***