25 เม.ย. , 2024, 09:31:23 am

Author Topic: ต้องการดูดวงจีน แต่ไม่สะดวกส่งแฟกซ์ครับ  (Read 4673 times)

teeranet

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อครับ ต้องการช่องทางติดต่ออื่นๆ ยกเว้นทางแฟกซ์
เช่นอีเมล์ ฯลฯ จะได้หรือไม่

ส่วนการโอนเงินค่าดูดวง ถ้าจะโอนทางอินเตอร์เน็ตแบงค์กิ้ง
เป็นจำนวนเต็มแล้วเพิ่มหน่วยสตางค์ (00-99 สตางค์) เช่น 500.75
เพื่อชำระค่าดูดวงโดยไม่ต้องแฟกซ์สลิปโอนไปได้หรือไม่ครับ?

ขอบพระคุณอาจารย์และซือเฮียมากครับ
ธีรชัย
ศิษย์รุ่น 46

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ขณะนี้ ไม่รับดูดวงครับ

เหลือบริการเฉพาะ ฤกษ์ ครับ

teeranet

• Newbie
  • *
ขณะนี้ ไม่รับดูดวงครับ

เหลือบริการเฉพาะ ฤกษ์ ครับ

ถ้าเป็นเช่นนั้น ขอจองคิวไว้ก่อน
เพื่อว่าเมื่อเปิดรับดูดวงอีกครั้งจะได้เข้าคิวแรกเลยพอจะได้หรือไม่ครับ.

ขอบคุณครับ.

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
รับทราบครับ