26 เม.ย. , 2024, 04:54:16 pm

Author Topic: กรุณาพิจารณาทิศหลังป้ายของคุณพ่อ และขอคำแนะนำการแก้ไขครับ  (Read 6824 times)

WaTT

• Newbie
  • *
ทิศหลังป้ายฮวงซุ้ยของคุณพ่ออิงทิศเหนือที่ 190 องศา

คุณพ่อเกิดปีระกา ผมเข้าใจจากการศึกษามาเล็กๆน้อยว่า

ทิศหลังป้ายไม่เหมาะกับปีระกาของคุณพ่อ(หรือเปล่าครับ)

จึงขอความกรุณาจากอาจาร์ยช่วยแนะนำวิธีแก้ไขให้ด้วยครับ

หากมีหลายวิธีก็ขอรบกวนอาจาร์ยแนะนำจากวิธีที่ทำได้ง่ายสุด

ไปจนถึงวิธีที่ยุ่งยากที่สุดด้วยครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ในระบบธาตุแท้ไม่เข้ากัน  แต่ในระบบธาตุบริวาร พอใช้ได้

โดยรวม คือ พอใช้

ไม่ต้องแก้ไขครับ

WaTT

• Newbie
  • *
« Last Edit: 11 ก.ค. , 2011, 02:22:52 pm by fengshui »