20 เม.ย. , 2024, 01:55:41 pm

Author Topic: ต้องการทำเจ่าอุ่งให้ตัวเอง และปรับฮวงซุ้ยให้กับพ่อสามี  (Read 9607 times)

konny

• Newbie
  • *
มี 2 เรื่องที่ต้องการเรียนถามค่ะ

1. ดิฉันมีความต้องการอยากทราบข้อมูลการทำเจ่าอุ่งค่ะ ว่าต้องมีอะไร และมีค่าใช้จ่ายยังไงบ้างค่ะ

2. พ่อของสามีดิฉัน มีฮวงซุ้ยที่สำนักฮูลิน และดิฉันเห็นว่ามีรอยร้าวบางจุด สามารถทำการปรับปรุงแก้ใขให้ดีขึ้นได้ไหมคะ และต้องมีรายละเอียดอะไรในการปรับปรุง มีค่าใช้จ่านเท่าไหร่คะ

ขอบคุณมากค่ะ

konny

• Newbie
  • *
 :-\ ทำไมไม่มีคนมาตอบไขความกระจ่างให้เลย
 :-[ ต้องการข้อมูลอะไรเพิ่มก็บอกได้ค่ะ

:'(

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
กระทู้จะได่คำตอบภายใน 3 วันทำการครับ

บางครั้ง WebMaster ก็มีงานมากเหมือนกันครับ

---

เจ่าอุ่ง ค่าใช้จ่าย ประมาณ 5 หมื่นบาท

ข้อมูล วดป เวลาเกิด เพศ  ... หากดวงไม่จำเป็น ท่านอจ.จะไม่จัดทำให้ครับ

----

ให้แจ้งที่ Office ฮูลิน ครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member