28 มี.ค. , 2024, 12:24:29 pm

Author Topic: อยากทราบว่าเหรียญปรับดวง ทำงานอย่างไรครับ  (Read 6520 times)

Ball

• Newbie
  • *
อยากทราบว่าเหรียญปรับดวงที่ทางชมรมทำให้ นั้นทำงานอย่างไรครับ ประมาณว่าปรับดวง หรือแก้ดวงอย่างไร อยากทราบเป็นความรู้ครับ

ขอบพระคุณครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
อาศัยพลังจิตของผู้มอบ บรรจุลงในเหรียญ
เพื่อทำการภาคีกับราศีให้โทษในดวง
ทำให้บทบาทให้โทษลดลง ( ไม่หมดไป 100 % แต่ช่วยได้ 50 -75 % )

รุ่น 43 จะได้เรียนใน ชม.ดวงครับ

Ball

• Newbie
  • *
ถ้าเราห้อยพระเครื่องที่พระสงฆ์ผู้ปลุกเสก แต่ราศีของท่านชงกับเรา ก็จะทำให้เราไม่ดีแบบนั้นหรือป่าวครับ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
ไม่ครับ เพราะเป้าในการปลุกเสกต่างกัน