20 เม.ย. , 2024, 03:53:45 am

Author Topic: ขอถามเรื่องดาวบัณฑิต (ดาว4)  (Read 5845 times)

nat_swu

• Newbie
  • *
หากพื้นที่ตำแหน่งของดาวใช้ โมบายรูปแท่งแขวนไว้จะช่วยกระตุ้นพลังของดาวได้ไหมครับ (ดูคล้ายภู่กันจีนเหมือนกัน) แล้วดูเฉพาะส่วนบ้านเท่านั้นหรือเปล่าครับ ใช้ดูตำแหน่งในห้องนอนด้วยหรือเปล่า...หมอแปดริ้วขี้สงสัย
ปล.ตอนนี้กิจการผมยังดีมากอยู่เหมือนเดิม เลยไม่ค่อยว่างเข้าWeb board แต่ยังระลึกถึงเสมอครับ แล้วหนังสือปฏิทินยังเหลือหรือเปล่าครับ พอดีหาในSe-Ed ไม่ได้ เพราะลูกคนที่2ยังไม่มาสักที(เพิ่งตรวจเจอว่าผิดปกติกันทั้งคู่ แสดงว่าคนแรกเป็นบารมีของเจ้าแม่กวนอิมจริงๆ อย่างที่อ.ศุภชัยบอกเลยครับ) แล้วมีจะวิธีแก้ไขหรือเปล่า

nat_swu

• Newbie
  • *
Re: ขอถามเรื่องดาวบัณฑิต (ดาว4)
« Reply #1 on: 20 ก.พ. , 2012, 04:09:22 am »
คิดต่อว่า ถ้าใช้เป็นเสากลางบ้านในทิศดาว4 ช่วยกระตุ้นได้ไหมครับ (ช่างคิดไปเรื่อยๆ)ขอบคุณล่วงหน้าครับ....หมอแปดริ้วขี้สงสัย

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
Re: ขอถามเรื่องดาวบัณฑิต (ดาว4)
« Reply #2 on: 21 ก.พ. , 2012, 04:52:44 am »
ตามต้นฉบับ มีแต่พู่กันครับ  ... เสากลางบ้าน ไม่มช่ครับ 
แต่เสาไฟฟ้าด้านนอก หรือเสาสูงด้านนอก ใช่ครับ

หนังสือ สั่งซื้อโดยตรงได้ที่ชมรมฯ ครับ
http://www.fengshuitown.com/fengshui-forum/fengshui-service-print-order.php

วันไหนว่าง ๆ แวะเข้ามาดูกันอีกทีแล้วกันครับ

nat_swu

• Newbie
  • *
« Reply #3 on: 21 ก.พ. , 2012, 02:59:35 pm »
ขอบพระคุณอ.ศุภชัยอย่างสูงครับ :D :D

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
« Reply #4 on: 21 ก.พ. , 2012, 04:04:15 pm »
ยินดีครับ