29 มี.ค. , 2024, 05:25:04 am

Author Topic: อัพเดทแล้วใช้งานไม่ได้ครับ  (Read 12440 times)

moopittaik

• Jr. Member
  • **
ซือเฮียครับ
  ผมอัพเดท (โปรแกรมฤกษ์ยาม) ตามที่ซือเฮียแนะนำ  แต่ปรากฎว่า flash drive ของผมมันไม่ Run ครับ
เหมือน flash drive ของผมมันมีปัญหาเลยครับ  ตัวที่แก้ไขก็ไม่มีมันหายครับ

ศิษย์ รุ่น 44

Jo

• Global Moderator
  • Full Member
Re: อัพเดทแล้วใช้งานไม่ได้ครับ
« Reply #1 on: 15 เม.ย. , 2012, 11:56:35 am »
ระบบการ Update จะเขียน Files โปรแกรมที่ปรับปรุงทับของเดิม ไม่ได้ลบข้อมูลใด ๆ ใน Flash Drive ดังนั้นหากมีโปรแกรมหายน่าจะเกิดจากปัญหาอื่น ดังนั้นให้ติดต่อชมรมฯ (คุณหมี) เพื่อส่ง Flash Drive เข้ามาแก้ไขครับ

moopittaik

• **
Re: อัพเดทแล้วใช้งานไม่ได้ครับ
« Reply #2 on: 15 เม.ย. , 2012, 07:37:05 pm »
เดี๋ยวผมดำเนินการตามคำแนะนำของซือเฮียโจแนะนำครับ
..ขอบคุณครับ

moopittaik

• **
ผมได้ส่ง flash drive ไปแล้วครับ
ซือเฮียได้รับหรือยังครับ..  แก้ได้ไหมหรือต้องทำอย่างไรครับ

Jo

• Global Moderator
  • Full Member
ส่งลงทะเบียนกลับไปให้ตั้งแต่ต้นสัปดาห์แล้วครับ ไม่น่าเกิน 1-2 วันคงจะได้รับ

moopittaik

• **
ขอบคุณซือเฮียมากๆครับ