18 เม.ย. , 2024, 06:00:34 am

Author Topic: เวลาปฎิสนธิมีผลต่อดวงชะตาอย่างไรค่ะ  (Read 4472 times)

natty7056

• Newbie
  • *
เรียนถามค่ะ

1. อยากทราบว่าเวลาปฎิสนธิมีผลต่อดวงชะตามากน้อยอย่างไรค่ะ

2. จากที่ได้เข้าเรียนทราบว่าโปรแกรมคำนวณของทางชมรมจะยึดคำนวณเวลาปฎิสนธิที่ 9 เดือน และเนื่องจากตอนที่แจ้งวันเวลาเกิดให้กับชมรมพรินท์ให้เพื่อให้ท่านอาจารย์เกรียงไกรช่วยนั้น  ดิฉันไม่ทราบว่าต้องแจ้งเวลาปฎิสนธิค่ะ  เนื่องจากดิฉันอยู่ในครรภ์ 12 เดือน จึงเกิดความไม่มั่นใจและกังวล ไม่ทราบว่ามีผลหรือควรต้องการกระทำการอย่างไรค่ะ

รบกวนขอคำแนะนำด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ณัฐ

fengshui

• Administrator
  • Hero Member
1. มีในแง่ดูราศีที่จรเข้ามา วัยจร ปีจร เดือนจร กระทบกับหลักปฏิสนธิหรือไม่

2. โปรแกรมผูกดวงจีน ปกติมีถึง 11 เดือนคลอด  เท่าที่ผ่านมาเคยเจอ 7 เดือนคลอดเพียง 1 - 2 ท่าน
    11 เดือนคลอด 1 ท่าน   ยังไม่เคยเจอ 12 เดือนคลอดครับ

จะปรับปรุงโปรแกรมในรุ่นต่อไปให้คำนวณ 12 เดือนคลอด

ไม่ต้องกังวลมากนักครับ  ปฎิสนธิไว้ดูเมื่อมีราศีกระทบ แต่ไม่ใช่การหาธาตุสำคัญ